78
Bến xe buýt Cầu Lớn - Nguyễn Văn Bứa - Dương Công Khi - Ngã ba Hồng Châu - Lê Lợi - Quang Trung - Đặng Thúc Vịnh - Lê Văn Khương - Bến Thới An. 
77
Bến xe buýt Cần Giờ - đường Đào Cử - đường Duyên Hải – đường Giồng Cháy – đường Lương Văn Nho - đường Hòa Hiệp – đường Thạnh Thới – đường Duyên Hải – đường Đình Đồng Hòa. 
76
Bến xe Miền Đông mới (điểm đón khách dành cho xe buýt ở khu vực tuyến cố định) - Đường Hoàng Hữu Nam - Đường 400 - Quốc lộ 1 - Quay đầu tại nút giao Đại học Quốc Gia - Quốc lộ 1 - Xa lộ Hà Nội - Đường Lê Văn Việt - Đường Man Thiện - Đường Lê Văn Việt - Đường Làng Tăng Phú - Đường Lã Xuân Oai - Đường Lò Lu - Đường Nguyễn Xiển - Đường Long Thuận - Đường Long Phước - Hẻm 813 Long Phước. 
75
Bến xe Cần Thạnh - Đào Cử - Duyên Hải - Rừng Sác - Huỳnh Tấn Phát - Nguyễn Văn Linh - Cầu Tân Thuận 2 - Nguyễn Tất Thành - Hoàng Diệu - Đoàn Văn Bơ - Cầu Calmete - Calmete - nhánh rẽ phải trên cầu Calmette - Pasteur – Hàm Nghi – Lê Lai - Bãi đậu xe buýt Công viên 23/9.
 
74
Bến xe Củ Chi - Quốc lộ 22 - Bến xe An Sương 
73
Lượt về: Khu công nghiệp Lê Minh Xuân-Láng Le Bàu Cò-Tỉnh lộ 10-QL1A-Đường số 7-Lộ Tẻ-Tỉnh lộ 10-Nguyễn Cửu Phú-Cầu Chợ Đệm-Nguyễn Hữu Trí-Chợ Đệm-Nguyễn Hữu Trí-Bùi Thanh Thiết-QL1A-Đinh Đức Thiện-Trịnh Như Khuê-Đường 18B-Chợ Bình Chánh 
72-1
BẾN XE VŨNG TÀU - Thảo Điền - Cầu Đen - Đại học Hutech - Cầu Điện Biên Phủ - Phạm Ngọc Thạch - Quán Vườn Dừa - Sân bay Tân Sơn Nhất
72
Bến Hiệp Phước (Gần cổng nhà tưởng niệm liệt sĩ huyện Nhà Bè)-Nguyễn Văn Tạo-Nguyễn Hữu Thọ-Khánh Hội-Hoàng Diệu-Nguyễn Thái Học -Nguyễn Thị Nghĩa - Lê Lai - Ga hành khách xe buýt Sài Gòn (Công viên 23/9). 
71
Ngã 3 Lý Văn Mạnh – đường Mai Bá Hương – Chùa Phật Cô Đơn – đường Mai Bá Hương – đường Trần Văn Giàu – đường Vĩnh Lộc – đường Phan Văn Đối – đường Phan Văn Hớn – đường Nguyễn Ảnh Thủ – Quốc lộ 22 – Bến xe An Sương. 
70-5
Ngã Ba Lộc Hưng - Hương Lộ 2 - Bố Heo