Mã số tuyến |
101B |
Tên tuyến |
Bến xe Giáp Bát - Đại Cường (Ứng Hòa) |
Giá vé |
9000VNĐ/lượt |
Lượt đi: Bến xe Giáp Bát |
BX Giáp Bát -Giải Phóng-Kim Đồng-Trương Định-Ngọc Hồi-Liên Ninh-Thường Tín-Tía-Đỗ Xá-Phú Xuyên-Guột-QL1-Hoàng Quốc Việt-Tỉnh lộ 428-Đại Cường |
Lượt về: Đại Cường (Ứng Hòa) |
Đại Cường -Tỉnh lộ 428-Hoàng Quốc Việt-QL1-Cầu Giẽ-Guột-Phú Xuyên-Đỗ Xá-Tía-Thường Tín-Liên Ninh-Ngọc Hồi-Giải Phóng-BX Giáp Bát |
Giản cách chạy xe |
48-50 phút/chuyến phút |
Số chuyến trong ngày |
0 chuyến/ngày |
Đơn vị quản lý |
Trung tâm Tân Đạt
- Loại hình hoạt động: 0
- Cự ly: 0
- Loại xe: 0 chỗ
|
Thời gian xuất bến/đến bến |
- T2 - T6 : 05:05 - 19:20
- T7 : 05:05 - 19:20
- CN : 05:05 - 19:20
|